Tuzo
Rasimu: inasubiri kupitiwa.
Bingwa wa Jumla
Mradi bora wa shindano. Washindi wanne wa Bora katika Kundi wanawasilisha tena kwenye fainali na kutathminiwa na majaji wote sita wa fainali. Mradi wenye wastani wa juu zaidi ndio Bingwa wa Jumla, na unabaki na tuzo yake ya Bora katika Kundi.
Bora katika Kundi (tuzo nne)
Tuzo moja kwa kila kundi. Kwenye fainali, majopo mawili ya majaji watatu yanatathmini washiriki wa fainali: jopo moja kwa makundi A na B, lingine kwa C na D. Mshiriki mwenye wastani wa juu zaidi wa jopo katika kila kundi anashinda.
Alama zikilingana, alama kubwa zaidi katika kigezo 2 (matumizi na uelewa wa AI) inashinda, kisha kigezo 1 (tatizo na umuhimu wake). Zikiendelea kulingana, jopo linapiga kura, na kura inarekodiwa.
Tuzo ya Matumizi ya AI kwa Uwajibikaji
Kwa mshiriki wa fainali mwenye alama za juu zaidi katika kigezo 5, AI kwa uwajibikaji na maadili, kwenye fainali. Bingwa wa Jumla hastahili tuzo hii, hivyo inatambua timu ya pili. Zikilingana, jumla kubwa zaidi ya alama za fainali inashinda, kisha kura ya jopo inayorekodiwa.
Chaguo la Wananchi
Kwa mradi kati ya 50 bora wenye kura nyingi zaidi za umma zilizothibitishwa. Kura zikilingana, alama kubwa zaidi za awamu ya 1 zinashinda. Matokeo yanabaki siri hadi fainali.
Mwalimu-Mlezi Bora
Kwa mwalimu-mlezi ambaye mwongozo wake ulileta tofauti kubwa zaidi kwa wanafunzi wake. Anachaguliwa na waandaaji.
Kutambuliwa kwa kila timu
- Kila timu inayowasilisha mradi uliokamilika inatambuliwa kwa kushiriki.
- Timu 50 bora zinaonyeshwa kwenye maonyesho ya umma na kupokea maoni ya maandishi kutoka kwa majaji.
- Washiriki 20 wa fainali wanawasilisha kwenye fainali.