Ruka hadi maudhui makuu
Create with AI 2027ZANZIBAR · 2027

Wasiliana nasi

Rasimu: inasubiri kupitiwa.

Walimu na shule

Kwa maswali kuhusu usajili, timu au uwasilishaji, wasiliana na waandaaji:

TUSOME Technologies Limited

  • Barua pepe: info@tusome.africa
  • Simu: +255 617 725 691
  • Anwani: Mtaa wa Makunduchi, karibu na Hospitali ya Mwananyamala, Kinondoni, Dar es Salaam, Tanzania
  • Tovuti: www.tusome.africa

Asili Zanzibar Tekno Hub

  • [Mawasiliano yataongezwa.]

Tafadhali taja jina la shule yako na, kama unayo, namba ya kazi yako (kwa mfano ZC27-E-0042).

Wasiwasi kuhusu ulinzi wa watoto

Ukiwa na wasiwasi kuhusu usalama wa mwanafunzi au kuhusu chochote kwenye tovuti hii, tumia fomu ya Ripoti jambo la wasiwasi. Inaenda moja kwa moja kwa viongozi maalum wa ulinzi wa watoto.

Ikiwa mtoto yuko hatarini sasa hivi, wasiliana na polisi au huduma za ulinzi wa watoto za eneo lako kwanza.

Vyombo vya habari

Kwa maswali ya vyombo vya habari, wasiliana na TUSOME Technologies kupitia info@tusome.africa.

Wasiliana nasi · Create with AI 2027