Walimu-walezi wanasajili shule, wanaongeza hadi timu 3 za wanafunzi 3–4 na wanahudhuria kipindi cha maelekezo (au wanatazama rekodi).
Usajili unafunguliwa
Kipindi cha maelekezo 1
Kipindi cha maelekezo 2
Usajili unafungwa
2
Hatua 2
Kuwasilisha miradi
Inakuja
Timu zinatengeneza mfano unaotumia AI na mwalimu-mlezi anawasilisha sehemu saba kwenye tovuti kabla ya saa 23:59.
Uwasilishaji unafunguliwaTarehe inayopendekezwa
Mwisho wa kuwasilisha
3
Hatua 3
Washiriki 50 bora watangazwa, maonyesho yanafunguliwa
Inakuja
Baada ya uchujaji na tathmini, miradi 50 yenye alama za juu inatangazwa na kuonyeshwa kwenye maonyesho ya umma.
Washiriki 50 bora watangazwa
4
Hatua 4
Kura za umma kwa SMS
Inakuja
Mtu yeyote mwenye namba ya simu ya Tanzania anaweza kupiga kura, mara moja kwa kila kundi, kwa nambari ya SMS.
Maonyesho na upigaji kura vinafunguliwa
Upigaji kura unafungwa
5
Hatua 5
Washiriki 20 wa fainali watangazwa
Inakuja
Baada ya kura kukaguliwa, miradi 5 bora kwa kura zilizothibitishwa katika kila kundi inaingia fainali.
Washindi 20 wa fainali watangazwa
★
Hatua 6
Fainali na tuzo
Inakuja
Washiriki wa fainali wanawasilisha kwa majaji na tuzo zinatangazwa.
Fainali
Saa zote ni za Afrika Mashariki (EAT). Tarehe ikibadilika, ukurasa huu na faili la kalenda vinasasishwa wenyewe. Kujua kinachofanyika katika kila hatua, angalia Jinsi linavyofanya kazi